![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/No-Gift-Policy-1024x512.png)
นายเทพพร อาจเวทย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ มอบนโยบายและเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ นโยบาย No Gift Policy จากการปฏิบัติหน้าที่ ประจำปีงบประมาณ 2565 ซึ่งเป็นการขับเคลื่อนนโยบายเพื่อป้องกันการทุจริตในประเด็นการไม่รับของขวัญและของกำนัลเสริมสร้างวัฒนธรรมให้กับบุคลากรของโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ทุกคนในการปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิด จากการปฏิบัติหน้าที่ให้มีผลการปฏิบัติอย่างเป็นรูปธรรม และร่วมกิจกรรมเชิงสัญลักษณ์การต่อต้านการทุจริต โดยมอบหมายนายรชฎ ลัฐิกา รองผู้อำนวยการฯ กลุ่มบริหารวิชาการ เป็นประธานในการดำเนินการ
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/S__67461172_0-1024x683.jpg)
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/S__37781520_0-1024x628.jpg)
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/361910_0-1024x577.jpg)
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/S__20537374_0-1024x576.jpg)
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/S__3948621_0-1024x839.jpg)
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/08/S__35979277_0-1024x768.jpg)