โครงการห้องเรียนพิเศษ English Program โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ จัดกิจกรรมมอบเกียรติบัตรให้แก่นักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันทักษะภาษาอังกฤษ EP/MEP การแข่งขัน MUIC ของมหาวิทยาลัยมหิดล กิจกรรมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ภาษาและวัฒนธรรมยังต่างประเทศ (ECE) และกิจกรรมมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนในโครงการฯ เดิมที่เข้าศึกษาต่อในโครงการฯ ในระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ที่มีเกรดเฉลี่ยตามเกณฑ์ เมื่อวันที่ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565
![](https://mws.ac.th/main/wp-content/uploads/2022/11/316663594_1976039085924499_36438932158235572_n-1024x683.jpg)